เมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน 2561 ศูนย์พัฒนาเด็กเทศบาลตำบลบ้านเหล่าได้จัดโครงการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยเด็กปฐมวัย โดยมีนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเหล่า ปลัดเทศบาลและผู้ปกครองของเด็กและครมาร่วมปลูกพืชผักสวนครัวด้วยในครั้งนี้
{gallery}2018/201811021{/gallery}
JFolder: :files: Path is not a folder. Path: /home/www/virtual/banlaolocal.go.th/htdocs/site/images/2018/201811021
There was a problem rendering your image gallery. Please make sure that the folder you are using in the Simple Image Gallery plugin tags exists and contains valid image files. The plugin could not locate the folder:
เมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน 2561 ศูนย์พัฒนาเด็กเทศบาลตำบลบ้านเหล่าได้จัดโครงการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยเด็กปฐมวัย โดยมีนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเหล่า ปลัดเทศบาลและผู้ปกครองของเด็กและครมาร่วมปลูกพืชผักสวนครัวด้วยในครั้งนี้
{gallery}2018/201811021{/gallery}